Þú ert hér:Forsíða|Starfsfólk
Starfsfólk 2017-04-05T08:38:17+00:00

Starfsfólk Fjölbrautaskólans í Breiðholti

NafnNetfangStarfEinnig
Alma Guðmundsdóttiralm@fb.isSnyrtifræði
Andri Þorvarðarsonanth@fb.isSagnfræði
Anna Jóna Guðmundsdóttirajg@fb.isSálfræði
Anna María Gunnarsdóttiramg@fb.isÍslenska
Anna Sigríður Sigurðardóttirasi@fb.isSpænska
Auður Guðjónsdóttiraug@fb.isÍslenska
Auður Lorenzoaul@fb.isSpænska
Ágústa Jóhannsdóttirajo@fb.isHeilbrigðisgreinar
Ágústa Unnur Gunnarsdóttiragu@fb.isDanska Kynningarstjóri
Árný Sigurlaug Eggertsdóttirarny@fb.isFulltrúi á skrifstofu
Ásgerður Bergsdóttirasb@fb.isÍslenska Verkefnastjóri
Áslaug Gísladóttirasl@fb.isJarðfærði,landafræði
Ásta Bergljót Stefánsdóttirbst@fb.isSnyrtifræði
Baldvin Björgvinssonbbj@fb.isRafiðngreinar
Barclay Andersonban@fb.isEnska
Benedikt Kristjánssonbkr@fb.isTréiðnir
Benja Darayenbda@fb.isSkólaliði
Berglind H. Jónsdóttirbhj@fb.isÁfangastjóri
Birgir Martin Barðasonbmb@fb.isEðlisfræði Í leyfi (2016-2017)
Bjarni Antonssonbat@fb.isTölvugreinar, upplýsingatækni
Björk Ingadóttirbji@fb.isEnska
Björn Guðmundssonbjo@fb.isEfnafræði
Brynja Stefánsdóttirbrs@fb.isDanskaSviðsstjóri bóknáms
Bylgja Birgisdóttirbyb@fb.isAðalbókari
Dadda Guðrún Ingvarsdóttirdgi@fb.isSérkennsla, almennar greinar
Dagbjört L. Kjartansdóttirdlk@fb.isFélagsgreinar Verkefnastjóri fyrir erlenda nemendur
Dorota Michalina Kolkadko@fb.isSkólaliði
Dómhildur Arndís Sigfúsdóttirdsi@fb.isRæstingastjóri
Einar Freyr Magnússonefm@fb.isTréiðngreinar
Einar Kristinn Þorsteinssonekth@fb.isEnska
Elín Þ. Rafnsdóttirera@fb.isMyndlist
Elísabet Vala Guðmundsdóttirevg@fb.isNáms- og starfsráðgjafi
Erlingur Hanssoneha@fb.isFélagsgreinar
Friðrik O. Júlíussonfoj@fb.isStærðfræði
Gabríel Daði Gunnarssongdg@fb.isEðlis- og efnafræði
Gréta S. Guðjónsdóttirgreta@greta.isLjósmyndun Í leyfi (2016-2017)
Guðbjörn Björgólfssongb@fb.isEnska
Guðjón Ívarssongman@fb.isNetstjóri
Guðjón Ó. Magnússongom@fb.isEnska
Guðlaug Gísladóttirggi@fb.isÍslenska
Guðmundur Hreinssonghr@fb.isTréiðngreinar
Guðmundur Torfasongut@fb.isTréiðngreinar
Guðrún Árdís Össurardóttirgao@fb.isFata- og textílgreinar
Guðrún Benný Svansdóttirgbs@fb.isSnyrtifræði
Guðrún G. Gröndalggg@fb.isMyndlist
Guðrún Guðjónsdóttirgug@fb.isÍslenska
Guðrún Hrefna. Guðmundsdóttirghg@fb.isSkólameistari
Guðrún H. Sigurðardóttirghs@fb.isMyndlist
Guðrún Hallgrímsdóttir gha@fb.isSérkennsla Fagstjóri starfsbrautar
Guðrún Jónsdóttirgud@fb.isÍslenska
Guðrún Pétursdóttirgpe@fb.isSnyrtifræði
Gunnar Björn Björnssongbb@fb.is​Stærðfræði
Gunnar Magnús Gunnarssongbb@fb.isEnska
Gunnar Páll Jóakimssongpj@fb.isStærðfræði
Gunnar Tryggvasongtr@fb.isRafiðngreinar
Gunnhildur Guðbjörnsdóttirggu@fb.isDanska
Gunnhildur Gunnarsdóttirgnu@fb.isÞýska, ferðamálafræði
Hafliði Páll Guðjónssonhpg@fb.isRafiðngreinar
Halla H. Hallgrímsdóttirhha@fb.isFata- og textílgreinar, upplýsingatækni
Halldís Ármannsdóttirha@fb.isÍslenska
Halldór Berg Sæmundssonhbs@fb.isRafiðngreinar
Halldóra Gísladóttirhgi@fb.isMyndlist
Halldóra N. Björnsdóttirhbj@fb.isÍþróttir, sérkennsla
Haukur P. Benediktssonhpb@fb.isStærðfræði
Heimir Jón Guðjónssonhei@fb.isRafiðngreinar Í leyfi (2016-2017)
Heimir Jónssonhej@fb.isTréiðngreinar
Helga S. Helgadóttirhsh@fb.isHeilbrigðisgreinar
Helgi Gíslasonhel@fb.isMyndlist
Helgi S. Reimarssonhr@fb.isRafiðngreinar
Hildur Eggertsdóttirhie@fb.isSérkennsla, almennar greinar
Hjörvar Ingi Haraldssonhih@fb.isTölvugreinar
Hrafnhildur Gísladóttirhrg@fb.isSérkennsla, almennar greinar
Hulda Hlín Ragnarshhr@fb.isFélagsgreinar
Ingibjörg Dís Geirsdóttiridg@fb.isFjármálastjóri
Iveta Lichaili@fb.isEnska
Jakob Þór Péturssonjthb@fb.isÍþróttir
Jesus S.H. Potencianojhp@fb.isSpænska
Jóhann Arnarsonjoa@fb.isSérkennsla, íþróttir
Jóhanna Geirsdóttirjge@fb.isUpplýsingatækni
Júlíus Júlíussonjul@fb.isRafiðngreinar
Jörundur Áki Sveinssonjas@fb.isÍþróttir
Karen Júlía Júlíusdóttirkjj@fb.isHeilbrigðisgreinar
Karen Pálsdóttirkpa@fb.isLíffræði
Kristinn Magnússonkrm@fb.isTréiðngreinar
Kristín Anna Arnþórsdóttirkaa@fb.isÍþróttir
Kristín Guðrún Jónsdóttirkgj@fb.isEnska
Kristín Reynisdóttirkgj@fb.isListgreinar
Linda Hængsdóttirlih@fb.isÞýska
Linda Wanderslinda@fb.isVerkefnisstjóri FabLab Reykjavíkur
Lise Krolykke Sörensenlks@fb.isMatráður kennara
Lucyna Elzbieta Szablowskales@fb.isSkólaliði
Magnús Ingvasonmin@fb.isAðstoðarskólameistari
Magnús Kristmannssonmingus@fb.isTréiðngreinar
Mutjalin Sigurðssonmut@fb.isSkólaliði
Nína Björg Sigurðardóttirnbs@fb.isFagstjóri snyrtibrautar
Óli Kári Ólasonoko@fb.isSagnfræði
Ólöf Helga Þórohth@fb.isNáms- og starfsráðgjafi
Ólöf S. Arngrímsdóttirosa@fb.isSérkennsla, almennar greinar
Paolo M. Turchipmt@fb.isMyndlist
Ragnar S. Magnússonrag@fb.isÍslenska
Ragnheiður Þór Guðmundsdóttirrthg@fb.isHeilbrigðisgreinar Sviðsstjóri verknáms, fagstjóri sjúkraliðabrautar
Rashid Mwinyi Omaroma@fb.isSkólaliði
Sesselja Pétursdóttirsep@fb.isNáms- og starfsráðgjafiSviðsstjóri nemendaþjónustu
Sigríður Anna Ólafsdóttirsao@fb.isÍslenska Umsjónarmaður Kvöldskóla FB og Sumarskóla FB
Sigríður Ólafsdóttirsio@fb.isFata- og textílgreinar
Sigrún Birna Björnsdóttirsbb@fb.isÍslenska
Sigrún Gísladóttirsgi@fb.isHeilbrigðisgreinar
Sigurbjörg Lilja Furrowslf@fb.isSnyrtifræði
Sigurður Fjalar Jónssonsfj@fb.isSérkennsla, almennar greinar
Sigurður R. Guðjónssonsrg@fb.isStærðfræði
Sigurður Þórarinssonsth@fb.isTréiðngreinar
Silja Hrund Barkardóttirshb@fb.isFulltrúi á skrifstofu
Soffía Margrét Magnúsdóttirsmm@fb.isFata- og textílgreinar Sviðsstjóri listnáms
Stefán Andréssonstand@fb.isEnska
Stefán B. Sigtryggssonsbs@fb.isRafiðngreinar
Stefán Benediktssonsb@fb.isStærðfræði
Stefán Rafnar Jóhannssonsrj@fb.isTréiðngreinar Fagstjóri húsasmiðabrautar
Sunneva Filippusdóttirsuf@fb.isNámsversstjóri
Susmita Thapasut@fb.isSkólaliði
Svava Ýr Baldvinsdóttirsva@fb.isÍþróttir
Sveinn Ingi Sveinssonsis@fb.isStærðfræði
Torfi Magnússontm@fb.isÍþróttir
Valdís Harrysdóttirvha@fb.isSérkennsla, list- og verkgreinar
Viðar Ágústssonvag@fb.isUmsjónarmaður fasteigna
Víðir Stefánssonvst@fb.isRafiðngreinar
Willie Collins Mahcowcm@fb.isSkólaliði
Þorvaldur Friðrikssonthf@fb.isEnska
Þórdís Ása Þórisdóttirthath@fb.isStærðfræði
Þórdís Erla Ágústsdóttirthea@fb.isLjósmyndun
Þórdís Hauksdóttirthha@fb.isFélagsgreinar
Þórunn Elfa Bjarkadóttirtheb@fb.isFjölmiðlagreinar
Þórunn Inga Gísladóttirthig@fb.isMyndlist
Þórunn Snorradóttirths@fb.isBókasafnsstjóri